Dukkan Bayanai
EN

Gida>Cibiyar Labarai

Wani irin tayar mota ya fi dacewa da motarka?

Lokaci: 2021-03-16 hits: 15

Mutanen da galibi ke ba da hankali ga rayuwa na iya gano cewa yawancin motoci sun fara bayyana ko sun riga sun bayyana a kan hanya.Kuma da yawa motocin motoci sun fara bunkasa.A cikin 'yan shekarun nan, ci gaban masana'antar kera motoci ya kuma kawo ci gaba sosai ga wasu masana'antun da ke da nasaba da mota, wanda hakan ya bayyana ga kowa.Kuma ga wasu "masana'antar kera motoci suna kara tabarbarewa", "kamfanonin motoci sun fara faduwa" kuma "masana'antar kera motoci a wadace suke, ba za su iya samun ci gaba mafi kyau ba" don haka a kan wasu korafe-korafe, bayanai marasa kyau, wadannan jita-jita sun kusan lalata kansu .Saboda motoci suna girma kamar yadda muke iya ganinsu.

Wasu masana'antun da suka danganci motar ma suna haɓaka cikin sauri. Gabaɗaya magana, wasu kayan ado, ɓangarori, kayan haɗi da sauransu na motar na iya taka wata rawa a aikin direban da ke tuka motar.Wannan tasirin yana da girma ko ƙarami, ƙarami don rinjayar yanayin tuƙin direba, babba don rinjayar zirga-zirgar motoci da yawa.

Gabaɗaya magana, yayin aiwatar da tukin mota, duniyar waje tana da tasiri mai sauƙi ga direba, saboda jin motsin tuki yana iya nuna aiki da ingancin mota.Wannan gaskiyane game da tayoyin mota.Yawancin masu motocin sun fi son kwanciyar hankali, kwanciyar hankali da kwanciyar hankali, musamman ga tayoyi.Don haka, waɗanne irin tayoyin mota ya kamata masu motoci su zaɓa?Wani irin tayar mota ya fi dacewa da motarka?

Da farko, yawancin masu mallakar suna tunanin tayoyin mota don maye gurbin lokacin da za a sami wani labari, wato a tayoyin mota, yana canza tayoyin na asali, mafi yawan samfuran domin samun damar rage kudin da wasu ke kera motoci, na iya zabar tayoyin mota don rage tsada, don haka, gabaɗaya, samfurin tayoyin motar yana da ƙarancin alamar ƙarancin ƙarshen ko kuma yana da ɗan ɗanɗano albarkatun ƙasa.

Abu na biyu, masu yawa za su zaɓi wasu sanannun nau'ikan tayoyin mota lokacin da suka sayi tayoyin.Misali: Tayoyin motocin Michelin, kodayake ingancin tayoyin motocin Michelin a cikin tayoyin motar suna da kyau kwarai da gaske, amma, idan kawai aka kalli alamar bai wadatar ba.Abu mafi mahimmanci don zaɓar tayoyin mota shine daidai.

Sabili da haka, mai shi a cikin zaɓin tayoyin mota ya kamata ya dogara ne da aikin motar da kanta, abubuwan da ake so na direba da kuma bukatun motar da kanta.

A ƙarshe, tayoyin mota koyaushe sun kasance masu haɓaka darajar akan mota, don haka me kuke samu don shi?Haɓakawa ga tayoyin mota ba kawai rage hayaniya bane, amma kuma yana taimakawa wasu dakatarwar motar.Hakanan yana sa motar ta zama mafi kyau, kuma idan direba mutum ne wanda yake son jin daɗin tuki, to zaɓar taya mai kyau na iya zama ruwan dare a kan wainar.

 Kodayake motar abune mai ɗan tsada, tare da inganta rayuwar mutane, da kuma sauyin ƙimar amfani da tunanin amfani, har yanzu akwai masu amfani da yawa da suke son siyan motoci.Ba wai kawai saboda motar na iya kawo wa mutane sauƙi ba, amma kuma saboda tukin ko ɗaukar motar na iya kawo wa mutane yanayi mai daɗi.

Zaɓin tayoyin mota yana da kyau sosai, idan mai shi yana da sha'awar kuma yana da buƙatar tuƙi, ko zai iya fahimtar ƙarin.

a485f9cee43746d19758551bc6913521