Dukkan bayanan

Gida>Labarai>Rarraba samfurin

Yadda ake Kula da Motar Mota a lokacin sanyi?

LOKACI: 2020-08-27 hits: 114

Matsalar taya: saboda tasirin fadadawar zafi da ƙanƙancewa, matsawar taya na hunturu zai ragu, idan ba ƙara ƙarfin tayoyin da kyau ba, ba kawai zai iya ƙara yawan amfani da motar motar ba, har ma yana hanzarta sanya taya, da a lokaci guda domin kaucewa tasirin bugun taya yayi yawa, sarrafa motar, musamman maƙwabtaka.

 

 

TRK223

 

 

Taya: a cikin hunturu, amma kuma tsabtace abubuwan da ke cikin takunkumin akai-akai, guji amfani da taya fiye da ɗaya, kuma maye gurbin suturar tayoyin iri daban-daban. Taya da ke da bayanai dalla-dalla da sifofi daban-daban ba za a iya ɗora su a kan axle ɗaya ba. An shigar da taya na bayani dalla-dalla akan igiya ɗaya, na iya haifar ko a ƙarƙashin sitiyarin, mai sauƙin haifar da zamewa, haifar da haɗarin zirga-zirga cikin sauƙi. Kodayake akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan takamammen bayani iri ɗaya, saboda ƙirar takun sun bambanta, ya fi kyau kada a haɗu.

Halayen tuƙi: wannan yana da alaƙa kai tsaye da abubuwan mai shi. Farawa da sauri, kwatsam, birki na gaggawa, saurin sauri a hanyoyi marasa kyau da yawa, share shingayen, kamar hanya da filin ajiye motoci na iya haifar da mummunan lalacewar taya, don haka rage sabis ɗin tayoyin. Sabili da haka, kyawawan halayen tuki sune mafi madaidaiciyar hanya da tasiri don kula da tayoyin.

Sunsoul Yana ba da ƙusoshin ƙafafun mota, ƙwanƙolin ƙafafun mota, makullin ƙafafun mota, ƙwarai da gaske a gare ku.

 

/ kayayyakin / bawul-kayan aiki /

 


Zafafan nau'ikan

onlineONLINE